| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG020410DNSWBG0Z |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG020410DNSWBG0Z Màn hình LCD 2,4 inch cho máy ảnh video kỹ thuật số
FG020410DNSWBG0Z LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG020410DNSWBG0Z |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 226PPI |
| Định dạng pixel | RGB Delta |
| Khu vực hoạt động | 48 ((W) × 35.685 ((H) mm |
| Mở Bezel | 50.6 ((W) × 38.28 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 55.2 ((W) × 47.55 ((H) mm |
| Độ sáng | 125 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 50/50/50/40 (Loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 12.0g (Loại) |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 1501 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 3S1P WLED |
| Màn hình chạm | - |
| Ứng dụng | Máy ảnh tĩnh kỹ thuật số, Máy ảnh video kỹ thuật số |
| Giao diện tín hiệu | Serial RGB (8-bit) + SPI, CCIR601/656FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/3.3/3.3V (Loại) ((VCC/AVDD/PVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| FG020410DNSWBG0Z Màn hình LCD 2,4 inch cho máy ảnh video kỹ thuật số | |
FG020410DNSWBG0Z màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
FG020410DNSWBG0Z LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG020410DNSWBG0Z?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG020410DNSWBG0Z không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG020410DNSWBG0Z không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi FG020410DNSWBG0Z?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá