| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV270FHB-NX2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
27Màn hình LCD 1080p
MV270FHB-NX2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV270FHB-NX2 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888 ((W) × 336.312 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 606.888 ((W) × 347.312 ((H) × 1.32 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 6.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 660g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 100Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | COF Được xây dựng trong 4 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MV270FHB-NX2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
MV270FHB-NX2 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaMV270FHB-NX2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiMV270FHB-NX2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?MV270FHB-NX2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choMV270FHB-NX2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá