| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG010600ANSWA-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG010600ANSWA-01 màn hình lcd 28 pin
FG010600ANSWA-01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG010600ANSWA-01 |
| Kích thước đường chéo | 1.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240×234 155PPI |
| Định dạng pixel | RGB Delta |
| Khu vực hoạt động | 32.4 ((W) × 24,336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 36.2 ((W) × 28.14 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 44.3 ((W) × 36.2 ((H) × 4.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 50/50/15/35 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1S3PWLED, không có lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 18.0±3.0g |
| Ứng dụng | Máy ảnh kỹ thuật số |
| Giao diện tín hiệu | TFT đặc biệt RGB tương tự, 28 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 5.0/5.0/15.0/-15V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| FG010600ANSWA-01 màn hình lcd 28 pin | |
FG010600ANSWA-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
FG010600ANSWA-01 Phân hình LCD FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG010600ANSWA-01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG010600ANSWA-01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng FG010600ANSWA-01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG010600ANSWA-01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá