| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG04032PDSSWBGT1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG04032PDSSWBGT1 4,3 inch 480 * 272 màn hình lcd cho MP3 PMP
FG04032PDSSWBGT1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG04032PDSSWBGT1 |
| Kích thước đường chéo | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 272, WQVGA 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 95.04 ((W) × 53.856 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 105.5 × 67.2 × 4.6 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 570 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | 10S1PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Hướng dẫn di động,MP3 PMP |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), chân FPC40 |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| FG04032PDSSWBGT1 4,3 inch 480 * 272 màn hình lcd cho MP3 PMP | |
FG04032PDSSWBGT1 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
FG04032PDSSWBGT1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG04032PDSSWBGT1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG04032PDSSWBGT1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng FG04032PDSSWBGT1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá