| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG04032PDSSWBG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình lcd mini 4.3 inch FG04032PDSSWBG01 480*272
FG04032PDSSWBG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG04032PDSSWBG01 |
| Kích thước đường chéo | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 272, WQVGA 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 95.04 ((W) × 53.856 ((H) mm |
| Mở Bezel | 98.7 ((W) × 57.5 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 105.5 ((W) × 67.2 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 720 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | 10S1PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Hướng dẫn di động,MP3 PMP |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| Màn hình lcd mini 4.3 inch FG04032PDSSWBG01 480*272 | |
FG04032PDSSWBG01 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
FG04032PDSSWBG01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG04032PDSSWBG01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán FG04032PDSSWBG01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG04032PDSSWBG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá