| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG0700K5DSSWBG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG0700K5DSSWBG01 7.0 inch màn hình LCD cho màn hình ô tô
FG0700K5DSSWBG01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG0700K5DSSWBG01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 155.3 ((W) × 94.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 165 ((W) × 104.44 ((H) × 9.7 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/11 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Loại đèn | 3S8PWLED, 20K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) ((VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| FG0700K5DSSWBG01 7.0 inch màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
FG0700K5DSSWBG01 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
FG0700K5DSSWBG01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG0700K5DSSWBG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán FG0700K5DSSWBG01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG0700K5DSSWBG01 một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG0700K5DSSWBG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá