| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG0700G3DSSWBG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mô-đun màn hình LCD gốc 7.0 inch FG0700G3DSSWBG01 350 cd / m2
FG0700G3DSSWBG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG0700G3DSSWBG01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 154.9 ((W) × 93.9 ((H) mm |
| Khung (mm) | 165 × 106,4 × 3,6 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | 3S9PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 132g |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), chân FPC40 |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| Mô-đun màn hình LCD gốc 7.0 inch FG0700G3DSSWBG01 350 cd / m2 | |
FG0700G3DSSWBG01 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
FG0700G3DSSWBG01 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của FG0700G3DSSWBG01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG0700G3DSSWBG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG0700G3DSSWBG01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá