| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG0500E0DSSWBG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG0500E0DSSWBG01 800 * 480 5.0 inch màn hình LCD cho ô tô
FG0500E0DSSWBG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG0500E0DSSWBG01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108 ((W) × 64,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 110.6 ((W) × 67.6 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 120.7 ((H) × 76.3 ((V) × 3.3 ((D) mm |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 54%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 20K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 58.0g |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3/10.4/16.0/-6.0V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| FG0500E0DSSWBG01 800 * 480 5.0 inch màn hình LCD cho ô tô | |
FG0500E0DSSWBG01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
FG0500E0DSSWBG01 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG0500E0DSSWBG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán FG0500E0DSSWBG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG0500E0DSSWBG01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG0500E0DSSWBG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá