| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG0403J0DSSWMG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 480*800 4,3 inch FG0403J0DSSWMG01
FG0403J0DSSWMG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG0403J0DSSWMG01 |
| Kích thước đường chéo | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 218PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 55.8 ((W) × 93 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 62.54 ((W) × 107.6 ((H) × 2.9 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 262K 55%NTSC |
| Đèn hậu | 8S1PWLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit) + SPIFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/3.3 (Tối đa) ((VDD/VDDI) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| Màn hình LCD gốc 480*800 4,3 inch FG0403J0DSSWMG01 | |
FG0403J0DSSWMG01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
FG0403J0DSSWMG01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG0403J0DSSWMG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán FG0403J0DSSWMG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG0403J0DSSWMG01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG0403J0DSSWMG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá