| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM055JDSP11 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho 5,5 inch TM055JDSP11 720 * 1280 màn hình LCD TFT cho Điện thoại di động
TM055JDSP11 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM055JDSP11 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 268PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 72.3 ((W) × 130.39 ((H) × 1.75 ((D) mm |
| Độ sáng | 370 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 67% NTSC |
| Trọng lượng | 33.9g |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu)30 chân |
| Cung cấp điện | (1.8/2.8)/2.8V (Loại) (IOVCC/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -25 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM055JDSP11 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM055JDSP11 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM055JDSP11?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiTM055JDSP11với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM055JDSP11bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá