| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | RA158Z |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
màn hình LCD chất lượng cao 4,3 inch RA158Z 800 * 480 cho PDA
RA158Z LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | RA158Z |
| Kích thước đường chéo | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 217PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 93.6 ((W) × 56.16 ((H) mm |
| Mở Bezel | 98.2 ((W) × 59.96 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 106 ((W) × 69.8 ((H) × 3.57 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | 10S1PWLED, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 50.6g (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA, Máy điều hướng di động |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/5.0V (Loại) (DVDD/AVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| màn hình LCD chất lượng cao 4,3 inch RA158Z 800 * 480 cho PDA | |
RA158Z màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
RA158Z LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của RA158Z một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn RA158Z không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu RA158Z không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng RA158Z bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá