| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | G1216B1N000 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HOT SELL 128 * 64 2,4 inch G1216B1N000 màn hình LCD cho mét
G1216B1N000 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | G1216B1N000 |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | STN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 128×64 59PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 55.01 ((W) × 27.49 ((H) mm |
| Mở Bezel | 60 ((W) × 32,5 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 75 ((W) × 52,7 ((H) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 3.51 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 40/100 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | STN, Xanh / Xám (Tích cực), Phản xạ |
| Màu hỗ trợ | Đen màu |
| Nguồn ánh sáng | YG-LED, 50K giờ, W / O Driver |
| Trọng lượng | 45.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Các dụng cụ và đồng hồ |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 20 pinPad |
| Cung cấp điện | 5.0/-8.0V (Loại) ((VDD/VLC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| HOT SELL 128 * 64 2,4 inch G1216B1N000 màn hình LCD cho mét | |
G1216B1N000 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G1216B1N000 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng G1216B1N000 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá