| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | G1213B1N000 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
G1213B1N000 128 * 32 màn hình LCD 2,5 inch
G1213B1N000 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | G1213B1N000 |
| Kích thước đường chéo | 2.5" |
| Loại bảng | STN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 128×32 52PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 60 ((W) × 21.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 75 ((W) × 41,5 ((H) mm |
| Bề mặt | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | STN, Xanh / Xám (Tích cực), Truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | Đen màu |
| Loại đèn | YG-LED, không có trình điều khiển |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 35.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Các dụng cụ và đồng hồ |
| Điện áp đầu vào | 5.0/-8.0V (Loại) ((VDD/VLC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| G1213B1N000 128 * 32 màn hình LCD 2,5 inch | |
G1213B1N000 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G1213B1N000 LCD Panel FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng G1213B1N000 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá