| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 70WVW3A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
7.0 inch 70WVW3A 800 * 480 WLED màn hình LCD
70WVW3A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 70WVW3A |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 155.25 ((W) × 94.3 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 165 ((W) × 105.8 ((H) × 3.65 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 70/70/55/65 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 262K 45% NTSC |
| Trọng lượng | 135g (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 5/11 (Loại) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [8S3P] |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit)40 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 7.0 inch 70WVW3A 800 * 480 WLED màn hình LCD | |
70WVW3A màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
70WVW3A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn 70WVW3A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa 70WVW3A trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán 70WVW3A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 70WVW3A?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá