| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 70WVW2A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới 800*480 70WVW2A 7.0 inch 450 cd/m2 40 pin
70WVW2A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 70WVW2A |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 155.25 ((W) × 94.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 165 ((W) × 105.8 ((H) × 3.65 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/55/65 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/11 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Loại đèn | 8S3PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 135g (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình LCD mới 800*480 70WVW2A 7.0 inch 450 cd/m2 40 pin | |
70WVW2A màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
70WVW2A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa 70WVW2A trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán 70WVW2A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 70WVW2A?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn 70WVW2A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá