| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 35WVF0HZ2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho 3,5 inch 35WVF0HZ2 480 * 800 màn hình LCD cho cầm tay
35WVF0HZ2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 35WVF0HZ2 |
| Kích thước đường chéo | 3.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 268PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 45.36 ((W) × 75.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 51.46 × 90.55 × 2.1 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 67%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, không có tài xế |
| Vật thể | 17.2g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Máy cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, 61 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 1.8/2.8V (Loại) ((VDD/VCI) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| trong kho 3,5 inch 35WVF0HZ2 480 * 800 màn hình LCD cho cầm tay | |
35WVF0HZ2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
35WVF0HZ2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa 35WVF0HZ2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 35WVF0HZ2?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu 35WVF0HZ2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá