| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 35HVF0H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
320*480 3,5 inch 35HVF0H 60Hz 39 pin màn hình LCD
35HVF0H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 35HVF0H |
| Kích thước đường chéo | 3.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 480, HVGA 164PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 49.44 ((W) × 74.16 ((H) mm |
| Mở Bezel | 50.44 ((W) × 75.16 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 55.34 ((W) × 84.55 ((H) × 2.28 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 40 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 70%NTSC |
| Loại đèn | 5S1PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit) + SPI, 39 pin FPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 320*480 3,5 inch 35HVF0H 60Hz 39 pin màn hình LCD | |
35HVF0H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
35HVF0H LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng trong bao lâu 35HVF0H?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán 35HVF0H?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 35HVF0H?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn 35HVF0H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá