| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 35HVE0H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HOT SELL 3,5 inch 35HVE0H 320*480 màn hình LCD cho PDA
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 35HVE0H |
| Kích thước đường chéo | 3.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 480, HVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 48.96 ((W) × 73.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 49.96 ((W) × 74.44 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 54.96 ((W) × 85.94 ((H) × 2.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 262K 60%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | TBD |
| Bề mặt | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ E, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 1S5P WLED |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | CPU/RGB/SPI, 45 pinFPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| HOT SELL 3,5 inch 35HVE0H 320*480 màn hình LCD cho PDA | |
35HVE0H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
35HVE0H LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng trong bao lâu 35HVE0H?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán 35HVE0H?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 35HVE0H?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn 35HVE0H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá