| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 32NHF0H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
32NHF0H 3,2 inch 360 * 640 262K màn hình LCD LCD Panel
32NHF0H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 32NHF0H |
| Kích thước đường chéo | 3.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 360 ((RGB) × 640, nHD 228PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 39.96 ((W) × 71.04 ((H) mm |
| Mở Bezel | 41.5 ((W) × 72.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 45.3 ((W) × 83.3 ((H) × 2.02 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 16/19 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 72%NTSC |
| Loại đèn | 6S1PWLED |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | CPU/RGB/SPI, 51 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.8V (Loại) ((VCI/IOVCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 32NHF0H 3,2 inch 360 * 640 262K màn hình LCD LCD Panel | |
32NHF0H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
32NHF0H LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn 32NHF0H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa 32NHF0H trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán 32NHF0H?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 32NHF0H?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá