| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 30WQF0H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
mới 3.0 inch 30WQF0H 240 * 400 5S1P WLED màn hình LCD mô-đun
30WQF0H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 30WQF0H |
| Kích thước đường chéo | 3.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 400, WQVGA 155PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 39.24 ((W) × 65.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 44.5 ((W) × 77.1 ((H) × 2.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 68%NTSC |
| Loại đèn | 5S1PWLED |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 11.7g (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | CPU/RGB/SPI, 51 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.0V (Loại) (IOVCC/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| mới 3.0 inch 30WQF0H 240 * 400 5S1P WLED màn hình LCD mô-đun | |
30WQF0H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
30WQF0H LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu 30WQF0H?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán 30WQF0H?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 30WQF0H?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn 30WQF0H không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá