| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 24QVW2H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mới 240 * 320 2.4 inch 24QVW2H màn hình LCD hiển thị cho cầm tay
24QVW2H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 24QVW2H |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 36.72 ((W) × 48.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 42.06 ((W) × 60.26 ((H) × 3.01 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 70/70/70/60 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 12.0g (Loại) |
| Bề mặt | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 3S1P WLED |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song, 51 pinFPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Mới 240 * 320 2.4 inch 24QVW2H màn hình LCD hiển thị cho cầm tay | |
24QVW2H LCD Panel Xuất và gói:
![]()
24QVW2H LCD Panel FAQ:
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu 24QVW2H?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá