| Tên thương hiệu: | SII |
| Số mẫu: | 20QVF1HZ0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
240*320 20QVF1HZ0 màn hình LCD 2,0 inch màn hình LCD 262K
20QVF1HZ0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | SII |
| Mô hình P/N | 20QVF1HZ0 |
| Kích thước đường chéo | 2.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 199PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 30.6 ((W) × 40.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 35.8 × 54.12 × 1.9 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 70%NTSC |
| Đèn hậu | 3S1PWLED |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CPU, chân FPC45 |
| Cung cấp điện áp | 1.8/2.8V (Lý hiệu) (IOVCC/VCI) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| 240*320 20QVF1HZ0 màn hình LCD 2,0 inch màn hình LCD 262K | |
20QVF1HZ0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
20QVF1HZO LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa 20QVF1HZ0 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn 20QVF1HZ0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của 20QVF1HZ0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá