| Tên thương hiệu: | EDT |
| Số mẫu: | ET050000DM6 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
ET050000DM6 800 * 480 5.0 inch màn hình màn hình LCD cho trò chơi
ET050000DM6 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDT |
| Mô hình P/N | ET050000DM6 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108 ((W) × 64,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 110.0(W) ×66.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 118.5 ((H) × 77.6 ((V) × 4.2 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 2501 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 52%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S2P], 40K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Chiếc màn hình ô tô, Máy điều hướng di động,MID UMPC,MP3 PMP,Gaming |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit), 45 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| ET050000DM6 800 * 480 5.0 inch màn hình màn hình LCD cho trò chơi | |
ET050000DM6 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET050000DM6 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng ET050000DM6 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá