| Tên thương hiệu: | EDT |
| Số mẫu: | ET032001DH9 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
Chân hình màn hình LCD cao cấp 240*320 ET032001DH9 3,2 inch
ET032001DH9 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDT |
| Mô hình P/N | ET032001DH9 |
| Kích thước đường chéo | 3.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 125PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 48.6 ((W) × 64.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 55.14 ((W) × 79.3 ((H) × 7.2 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 9 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 55/75/72/72 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 65%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S1P], 40K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | 4 dây Resistive Touch |
| Loại giao diện | CPU/SPI, 41 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.0/3.0V (Loại) ((VCC/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| Chân hình màn hình LCD cao cấp 240*320 ET032001DH9 3,2 inch | |
ET032001DH9 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET032001DH9 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn ET032001DH9 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi ET032001DH9 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng ET032001DH9 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá