| Tên thương hiệu: | EDT |
| Số mẫu: | ET028002DMU |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
ET028002DMU 240 * 320 màn hình LCD màn hình màn hình LCD
ET028002DMU LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDT |
| Mô hình P/N | ET028002DMU |
| Kích thước đường chéo | 2.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 43.2 ((W) × 57.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 44.2 ((W) × 58.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 50.5 ((W) × 69.6 ((H) × 3.1 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/70/75/55 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 62%NTSC |
| Loại đèn | 1S4PWLED, không có lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | CPU/RGB/SPI, 50 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 2.8/2.8V (Loại) ((VCI/IOVCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| ET028002DMU 240 * 320 màn hình LCD màn hình màn hình LCD | |
ET028002DMU LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET028002DMU LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình từ LCD ET028002DMU trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng ET028002DMU của tôi sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá