| Tên thương hiệu: | EDT |
| Số mẫu: | ET024012DMA |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
Màn hình LCD 240*320 2,4 inch ET024012DMA cho PDA cầm tay
ET024012DMA LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDT |
| Mô hình P/N | ET024012DMA |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 36.72 ((W) × 48.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | 37.72 ((W) × 49.96 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 42.72 ((W) × 60.4 ((H) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 70/70/70/70 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K 59%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 8201 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 4S1P WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | 8/9/16/18-bit 8080 song song, 35 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.0/3.0V (Loại) ((VCI/IOVCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình LCD 240*320 2,4 inch ET024012DMA cho PDA cầm tay | |
ET024012DMA LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET024012DMA LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình từ lcd ET024012DMA trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi ET024012DMA tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá