| Tên thương hiệu: | EDT |
| Số mẫu: | ET024007DMU |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
ET024007DMU 2.4 inch 240 * 320 60Hz 40 pin LCD Screen Panel
ET024007DMU LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDT |
| Mô hình P/N | ET024007DMU |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 36.72 ((W) × 48.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 42.72 ((W) × 60.26 ((H) × 3.2 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/55/75/35 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 72%NTSC |
| Loại đèn | 1S3PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit) + SPI, 40 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 2.8/2.8V (Lý hiệu) (IOVCC/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| ET024007DMU 2.4 inch 240 * 320 60Hz 40 pin LCD Screen Panel | |
ET024007DMU LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET024007DMU LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa ET024007DMU trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của ET024007DMU?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu ET024007DMU không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá