| Tên thương hiệu: | EDT |
| Số mẫu: | ET024002DMU |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
trong kho 2,4 inch ET024002DMU 1S3P WLED 240 * 320 màn hình LCD
ET024002DMU LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDT |
| Mô hình P/N | ET024002DMU |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 36.72 ((W) × 48.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 42.72×60.26×4.1 (H×V×D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/40/20 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 65K 57%NTSC |
| Đèn hậu | 1S3PWLED, Không có tài xế |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CPU, chân FPC36 |
| Cung cấp điện áp | 2.8V (Như) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| trong kho 2,4 inch ET024002DMU 1S3P WLED 240 * 320 màn hình LCD | |
ET024002DMU LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET024002DMU LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa ET024002DMU trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của ET024002DMU?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu ET024002DMU?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá