| Tên thương hiệu: | EDT |
| Số mẫu: | ET022000DMU |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
ET022000DMU 2.2 inch 240 * 320 200 cd / m2 Màn hình LCD cho điện thoại di động
ET022000DMU LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDT |
| Mô hình P/N | ET022000DMU |
| Kích thước đường chéo | 2.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 182PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 33.48 ((W) × 44.64 ((H) mm |
| Mở Bezel | 34.48 ((W) × 45.64 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 40.1 × 56,9 × 3,85 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 200: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/35/15 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 10/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 52%NTSC |
| Đèn hậu | 3S1PWLED, Không có tài xế |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CPU, 40 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 2.8/2.8V (Loại) ((VCI/VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| ET022000DMU 2.2 inch 240 * 320 200 cd / m2 Màn hình LCD cho điện thoại di động | |
ET022000DMU LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ET022000DMU LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu ET022000DMU không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa ET022000DMU trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của ET022000DMU?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá