| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD050C8W1-C00-0220 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong kho 5.0 inch HSD050C8W1-C00-0220 480 * 800 màn hình LCD cho điện thoại di động
HSD050C8W1-C00-0220 màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD050C8W1-C00-0220 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 64.8 ((W) × 108 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 68.4 ((H) × 115.9 ((V) × 0.93 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/70/60 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.25+0.25 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.16% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 56%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG tích hợp NT35510 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD050C8W1-C00-0220 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
HSD050C8W1-C00-0220 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD050C8W1-C00-0220?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD050C8W1-C00-0220?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD050C8W1-C00-0220?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD050C8W1-C00-0220?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá