| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD055BHW3-P00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD055BHW3-P00 5,5 inch 720 * 1280 900: 1 màn hình LCD
HSD055BHW3-P00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD055BHW3-P00 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 268PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.38 ((W) × 128.06 ((H) × 0.8 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | IPS pro, thường là màu đen, truyền sóng |
| Phản ứng | 10/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Khả năng truyền | 110,9% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8394-A01, HX8394-D, NT35521, NT35521S, ILI9881, RM68200, OTM1283A, OTM1284A, R61350, JD9365, LIL9881C, HX8394F, OTA7291A, OTM1287A, HX8260A, ICN9706 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
HSD055BHW3-P00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD055BHW3-P00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD055BHW3-P00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD055BHW3-P00với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD055BHW3-P00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá