| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | F050A12-602 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
F050A12-602 5,0 inch màn hình LCD cho điện thoại di động
F050A12-602 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | F050A12-602 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 854, FWVGA 198PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.56 ((W) × 109.53 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 64.46 ((H) × 116.8 ((V) × 0.8 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 45/45/50/25 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị OTM8009A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
F050A12-602 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
F050A12-602 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiF050A12-602với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?F050A12-602bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnF050A12-602?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá