| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS053K3SX01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
720 * 1280 LS053K3SX01 5.3 inch màn hình LCD màn hình LCD cho điện thoại di động
LS053K3SX01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS053K3SX01 |
| Kích thước đường chéo | 5.3 |
| Loại bảng | CG-Silicon, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 278PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 65.664 ((W) × 116.736 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 68.7 ((W) × 124.94 ((H) × 1.88 ((D) mm |
| Bề mặt | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | WLED, không có tài xế |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 32.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.85/5.6/5.4V (Loại) ((VDDIO/VDD/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 5Màn hình LCD.3 inch LS053K3SX01 720 * 1280 Màn hình LCD gốc | |
LS053K3SX01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS053K3SX01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLS053K3SX01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS053K3SX01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LS053K3SX01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá