| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LX057A1BB02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.7 inch LX057A1BB02 1080 * 1920 màn hình lcd cho điện thoại di động
LX057A1BB02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LX057A1BB02 |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 386PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 70.956 ((W) × 126.144 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 72.32 ((W) × 131.71 ((H) × 0.3 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.15+0.15 mm |
| Độ sâu màu sắc | 95% NTSC |
| Vật thể | 7.30g (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Với Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 1300: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 3.48% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGTD4322 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD 5,7 inch LX057A1BB02 mới bán buôn cho điện thoại | |
LX057A1BB02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LX057A1BB02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LX057A1BB02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLX057A1BB02 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLX057A1BB02với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá