| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM055JYSP02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM055JYSP02 5,5 inch 720 * 1280 màn hình LCD
TM055JYSP02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM055JYSP02 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 268PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.84 ((W) × 128.66 ((H) × 0.4 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.20+0.20 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 3.36% (Typ.) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8394-A, NT35520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
TM055JYSP02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM055JYSP02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn TM055JYSP02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM055JYSP02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM055JYSP02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá