| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NE135FBM-N41 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NEW 2256*1504 NE135FBM-N41 màn hình LCD 13,5 inch
NE135FBM-N41 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NE135FBM-N41 |
| Kích thước đường chéo | 13.5" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2256 ((RGB) × 1504 201PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 284.933 ((W) × 189.955 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 289.993 ((W) × 212.28 ((H) × 2.1 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 415 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Loại đèn | 9S6PWLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn đường), eDP1.4, HBR1 (2.7G / làn đường), 40 pin Connector |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
NE135FBM-N41 màn hình LCD
![]()
NE135FBM-N41 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánNE135FBM-N41?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaNE135FBM-N41?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?NE135FBM-N41bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiNE135FBM-N41với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá