| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | T-51991GD015-MLW-ALN |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 1.46 inch 176 * 132 T-51991GD015-MLW-ALN
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | T-51991GD015-MLW-ALN |
| Kích thước đường chéo | 1.46" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 176 ((RGB) × 132 151PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 29.568 ((W) ×22.176 ((H) mm |
| Mở Bezel | 31.92 ((W) ×24.528 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 35.47 ((W) × 33.18 ((H) × 2.55 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 150 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 801 (Typ.) (TM) 10:1 (Min.) (RF) |
| góc nhìn | 45/35/35/25 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường trắng, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | 4:30 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 65K 37%NTSC |
| Loại đèn | 2S1PWLED |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 5.50g (tối đa) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | CPU, 22 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.0/3.3V (Loại) ((VDD/VEE) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| Màn hình LCD gốc 1.46 inch 176 * 132 T-51991GD015-MLW-ALN | |
T-51991GD015-MLW-ALN LCD Panel Giao hàng và gói:
![]()
T-51991GD015-MLW-ALN bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ gửi hàng hóa của T-51991GD015-MLW-ALN?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu T-51991GD015-MLW-ALN không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá