| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | T-51965GD088ZU-MFW-AHN |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Hot Sell 8.8 inch T-51965GD088ZU-MFW-AHN 640*240 màn hình LCD
T-51965GD088ZU-MFW-AHN LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | T-51965GD088ZU-MFW-AHN |
| Kích thước đường chéo | 8.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 240, HVGA 77PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 209.28 ((W) × 78.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1851 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường trắng, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | 2 PCCCFL, không có tài xế |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | CMOS (1 ch, 6-bit), 31 chân |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C |
| Hot Sell 8.8 inch T-51965GD088ZU-MFW-AHN 640*240 màn hình LCD | |
T-51965GD088ZU-MFW-AHN màn hình LCD
![]()
T-51965GD088ZU-MFW-AHN LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng T-51965GD088ZU-MFW-AHN trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán T-51965GD088ZU-MFW-AHN?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn T-51965GD088ZU-MFW-AHN ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của T-51965GD088ZU-MFW-AHN?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá