| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | CM599X1-001 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Đồ hiển thị LCD mới CM599X1-001 6.0 inch 720 * 1440
CM599X1-001 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | CM599X1-001 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1440 268PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×136.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 69.64 ((H) × 141.58 ((V) × 0.5 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 5.78% (Typ.) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất FT8613, FT8716, HX83103-A, FT8736 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
CM599X1-001 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
CM599X1-001 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaCM599X1-001?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiCM599X1-001Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaCM599X1-001?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá