| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NV150FHB-T30 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
15.0 inch NV150FHB-T30 1920*1080 FHD màn hình LCD
NV150FHB-T30 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV150FHB-T30 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 146PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 332.064 ((W) × 186.786 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 343.24 ((W) × 197.21 ((H) × 1.82 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Chống rải rác |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 50,6% (Tập thể) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Bảng cảm ứng | On-Cell Touch, I2C |
| Chi tiết D-IC | COG Cây dựng 3 chip nguồn |
| Loại giao diện | eDP (2 Lanes)40 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
NV150FHB-T30 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NV150FHB-T30 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiNV150FHB-T30với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaNV150FHB-T30?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?NV150FHB-T30bằng thẻ tín dụng?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá