| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | T-51410D104-FW-P-AE |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
T-51410D104-FW-P-AE 800 * 600 10.4 inch màn hình LCD
T-51410D104-FW-P-AE LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | T-51410D104-FW-P-AE |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 215.4 ((W) × 162.6 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 243 ((W) × 185.1 ((H) × 11 ((D) |
| Độ sáng | 350 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 60/60/40/55 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Vật thể | 490g (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Lớp phủ chống sáng, Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 180: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 2 chiếc CCFL, 40K giờ, Không có tài xế |
| Sử dụng cho | Khung ảnh số |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 41 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) ((VDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| T-51410D104-FW-P-AE 800 * 600 10.4 inch màn hình LCD | |
T-51410D104-FW-P-AE màn hình LCD
![]()
T-51410D104-FW-P-AE LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa T-51410D104-FW-P-AE trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán T-51410D104-FW-P-AE?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của T-51410D104-FW-P-AE ?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn T-51410D104-FW-P-AE không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá