| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | T-51410D104-FW-P-AB |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
T-51410D104-FW-P-AB 10.4 inch 800 * 600 màn hình hiển thị LCD
T-51410D104-FW-P-AB LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | T-51410D104-FW-P-AB |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 215.4 ((W) × 161.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 243 ((W) × 185.1 ((H) × 11 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống sáng, Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 550 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1801 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/40 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | 2 PCCCFL, 30K giờ, Không có lái xe |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 470g (Typ.) |
| Ứng dụng | Khung ảnh số |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 14 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| T-51410D104-FW-P-AB 10.4 inch 800 * 600 màn hình hiển thị LCD | |
T-51410D104-FW-P-AB màn hình LCD
![]()
T-51410D104-FW-P-AB LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng T-51410D104-FW-P-AB Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá