| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | T-51381L064J-FW-P-AD |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
320*234 T-51381L064J-FW-P-AD 6.4 inch LCD Screen
T-51381L064J-FW-P-AD LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | T-51381L064J-FW-P-AD |
| Kích thước đường chéo | 6.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 61PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 130.6 ((W) × 97.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | 135.0(W) × 102.0(H) mm |
| Kích thước phác thảo | 156.3 ((W) × 119.8 ((H) × 19.7 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1201 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 55/55/15/35 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (tối đa) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1 PCCCFL, 10K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 320±5g |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt, 22 pin |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 320*234 T-51381L064J-FW-P-AD 6.4 inch LCD Screen | |
T-51381L064J-FW-P-AD màn hình LCD
![]()
T-51381L064J-FW-P-AD LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của T-51381L064J-FW-P-AD với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn T-51381L064J-FW-P-AD?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu T-51381L064J-FW-P-AD không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá