| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | T-51381L064J-FW-P-AB |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
T-51381L064J-FW-P-AB 6,4 inch 320 * 234 Màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | T-51381L064J-FW-P-AB |
| Kích thước đường chéo | 6.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 61PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 130.6 ((W) × 97.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | 135.0(W) × 102.0(H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 156.3 ((W) × 119.8 ((H) × 19.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 55/55/15/35 (loại) |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Trọng lượng | 285±5g |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1201 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (tối đa) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ], 10K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| T-51381L064J-FW-P-AB 6,4 inch 320 * 234 Màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số | |
T-51381L064J-FW-P-AB màn hình LCD
![]()
T-51381L064J-FW-P-AB LCD Panel FAQ:
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận T-51381L064J-FW-P-AB Đơn đặt mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá