| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | T-51380L050J-FW-P-AC |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
T-51380L050J-FW-P-AC 5.0 inch 320 * 234 màn hình LCD màn hình bảng hiển thị
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | T-51380L050J-FW-P-AC |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 79PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 102.6 ((W) × 73.9 ((H) mm |
| Mở Bezel | 107.0(W) ×78.0(H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 127 ((H) × 92.8 ((V) × 19.5 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 320 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1201 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (tối đa) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 55/55/35/15 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL, 10K giờ, với Inverter |
| Trọng lượng | 230±10g |
| Được thiết kế cho | |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Analog RGB + Composite Video (PAL), 28 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| T-51380L050J-FW-P-AC 5.0 inch 320 * 234 màn hình LCD màn hình bảng hiển thị | |
T-51380L050J-FW-P-AC màn hình LCD
![]()
T-51380L050J-FW-P-AC LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của T-51380L050J-FW-P-AC với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi cho T-51380L050J-FW-P-AC bằng thẻ tín dụng không?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá