| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M116NWR6 R5 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M116NWR6 R5 11.6 inch 1366 * 768 màn hình LCD cho máy tính xách tay
M116NWR6 R5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M116NWR6 R5 |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.125 ((W) × 144 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 277.8 ((H) × 167 ((V) × 3 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 10 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 45% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (1 Lane), eDP1.2, 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M116NWR6 R5 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
M116NWR6 R5 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaM116NWR6 R5?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM116NWR6 R5?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM116NWR6 R5?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?M116NWR6 R5bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá