| Tên thương hiệu: | OPTREX |
| Số mẫu: | F-51695GNFJ-SLG-AA |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD F-51695GNFJ-SLG-AA 1.4 inch 96 * 64 cho Wearable
F-51695GNFJ-SLG-AA LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | F-51695GNFJ-SLG-AA |
| Kích thước đường chéo | 1.4 |
| Loại bảng | FSTN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 96×64 82PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 29.472 ((W) × 19.648 ((H) mm |
| Mở Bezel | 33.5 ((W) × 22.2 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 40.59 ((W) × 40.6 ((H) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 51 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | STN, Chế độ đen/trắng, Transflective |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 190/165 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Đen màu |
| Loại đèn | G-LED, không có lái xe |
| Tần số | 75Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 7.50g (tối đa) |
| Ứng dụng | Đeo được |
| Giao diện tín hiệu | 8-bit 6800 song song, 30 pin Connector |
| Điện áp đầu vào | 1.88V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| Màn hình LCD F-51695GNFJ-SLG-AA 1.4 inch 96 * 64 cho Wearable | |
F-51695GNFJ-SLG-AA màn hình LCD
![]()
F-51695GNFJ-SLG-AA LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng F-51695GNFJ-SLG-AA Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá