| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD101PFW5-B02-0299 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD101PFW5-B02-0299 10,1 inch 1024 * 600 màn hình LCD Màn hình cho máy tính Netbook
HSD101PFW5-B02-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD101PFW5-B02-0299 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 230.83 ((W) × 135.3 ((H) × 1.23 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/70/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M 45% NTSC |
| Hình dạng phác thảo | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 6.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Netbook PC, máy nghe nhạc DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cài đặt trong nguồn COG1 + 1 chip cổng |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 40 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/8.9/15.0/-6.9V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VHL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
HSD101PFW5-B02-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD101PFW5-B02-0299 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiHSD101PFW5-B02-0299?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofHSD101PFW5-B02-0299?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101PFW5-B02-0299?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD101PFW5-B02-0299?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá