| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | F-51373GNC-FW-AH |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
F-51373GNC-FW-AH 240*320 3,8 inch 22 pin màn hình LCD
F-51373GNC-FW-AH LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | OPTREX |
| Mô hình P/N | F-51373GNC-FW-AH |
| Kích thước đường chéo | 3.8" |
| Loại bảng | CSTN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 105PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 57.59 ((W) × 76.785 ((H) mm |
| Mở Bezel | 59.0(W) ×80.3 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 73 ((H) × 94.4 ((V) × 7.3 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 90 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 451 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 400/250 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 43/36/26/40 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hoạt động | STN, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 62.8g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 70Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 22 pinConnector |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| F-51373GNC-FW-AH 240*320 3,8 inch 22 pin màn hình LCD | |
F-51373GNC-FW-AH LCD Panel Xuất và gói:
![]()
F-51373GNC-FW-AH LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của F-51373GNC-FW-AH với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn F-51373GNC-FW-AH?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu F-51373GNC-FW-AH không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá