| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | HM236WU1-400 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Hot bán 23.6 inch HM236WU1-400 1920*1080 màn hình LCD
HM236WU1-400 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | HM236WU1-400 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.28 ((W) × 293.22 ((H) mm |
| Mở Bezel | 525.22 ((W) × 297.22 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 544.8 ((W) × 320,5 ((H) × 9,6 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Trọng lượng | 2.20Kgs (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [4 dây], 30K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
HM236WU1-400 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HM236WU1-400 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaHM236WU1-400?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHM236WU1-400?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?HM236WU1-400bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHM236WU1-400?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá